Ljósleiðarar Single Mode (Kaplar)

Ljósleiðara hreinsir SC, ST & FC

EA1007
Verð 19.900 kr.

Ljósleiðara samtengi LC-LC

EA9002
Verð 1.500 kr.

Ljósleiðara samtengi LC-SC

EA8001
Verð 4.700 kr.

Ljósleiðara samtengi ST-ST

EA1001
Verð 1.000 kr.

Ljósleiðari 9/125 LC/APC-LC/UPC 10m

RL2810-100
Verð 4.400 kr.

Ljósleiðari 9/125 LC/APC-LC/UPC 1m

RL2801-010
Verð 2.900 kr.

Ljósleiðari 9/125 LC/APC-LC/UPC 2m

RL2802-020
Verð 3.100 kr.

Ljósleiðari 9/125 LC/APC-LC/UPC 3m

RL2803-030
Verð 3.300 kr.

Ljósleiðari 9/125 LC/APC-LC/UPC 5m

RL2805-050
Verð 3.700 kr.

Ljósleiðari 9/125 LC/APC8-LC/APC8 10m

RL2610-100
Verð 4.200 kr.

Ljósleiðari 9/125 LC/APC8-LC/APC8 3m

RL2603-030
Verð 3.400 kr.

Ljósleiðari 9/125 OS2 LC-LC 0,5m

RL9900-005
Verð 2.400 kr.

Ljósleiðari 9/125 OS2 LC-LC 1,5m

RL9951-015
Verð 2.600 kr.

Ljósleiðari 9/125 OS2 LC-LC 10m

RL9910-100
Verð 4.000 kr.

Ljósleiðari 9/125 OS2 LC-LC 15m

RL9915-150
Verð 4.400 kr.

Ljósleiðari 9/125 OS2 LC-LC 1m

RL9901-010
Verð 2.500 kr.

Ljósleiðari 9/125 OS2 LC-LC 2,5m

RL9953-025
Verð 2.800 kr.

Ljósleiðari 9/125 OS2 LC-LC 20m

RL9920-200
Verð 4.900 kr.

Ljósleiðari 9/125 OS2 LC-LC 25m

RL9925-250
Verð 5.400 kr.

Ljósleiðari 9/125 OS2 LC-LC 2m

RL9902-020
Verð 2.700 kr.
Vörur 1 - 25 af 83