Ljósleiðarar Multi Mode (Kaplar)

Ljósleiðara hreinsir SC, ST & FC

EA1007
Verð 19.900 kr.

Ljósleiðara samtengi LC-LC

EA9002
Verð 1.500 kr.

Ljósleiðara samtengi LC-SC

EA8001
Verð 4.700 kr.

Ljósleiðara samtengi ST-ST

EA1001
Verð 1.000 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 0,5m

RL9500-005
Verð 2.400 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 1,5m

RL9551-015
Verð 2.600 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 10m

RL9510-100
Verð 4.000 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 15m

RL9515-150
Verð 4.800 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 1m

RL9501-010
Verð 2.500 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 20m

RL9520-200
Verð 6.800 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 25m

RL9525-250
Verð 7.500 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 2m

RL9502-020
Verð 2.700 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 30m

RL9530-300
Verð 8.300 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 3m

RL9503-030
Verð 2.900 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 50m

RL9550-500
Verð 12.300 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-LC 5m

RL9505-050
Verð 3.100 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-SC 0,5m

RL8500-005
Verð 2.400 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-SC 1,5m

RL8551-015
Verð 2.600 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-SC 10m

RL8510-100
Verð 4.000 kr.

Ljósleiðari 50/125 LC-SC 15m

RL8515-150
Verð 4.800 kr.
Vörur 1 - 25 af 72